Vivumishi ni maneno yanayotoa maelezo zaidi kuhusu nomino katika sentensi. Ni lazima kupatanisha vivumishi na nomino katika ngeli mbalimbali, ili kuwa na sentensi sahihi kisarufi. Katika kipindi hiki, tutashughulikia vivumishi vifuatavyo kwa mintarafu ya ngeli tofauti tofauti za nomino: vivumishi vya sifa, vivumishi vimilikishi, vivumishi viulizi, vivumishi vya idadi vivumishi vya a unganifu, vivumishi visisitizi, vivumishi vya pekee na vivumishi vionyeshi.