Vivumishi vya pekee hivi ni vivumishi vinavyoeleza nomino kwa njia za kipekee kila moja. Vivumishi hivi ni vya aina sita kama ifuatavyo: ote, oote, enye, enyewe, ingine, ingineo. Tazama mifano ya sentensi. Wanafunzi wote wanastahili kuwa na nidhamu. Tunda lolote Linaboresha afya. Mwalimu mwenyewe anawapenda watoto wake. Bilauri nyinginezo zinahitajika. Sasa tazama jedwali lifuatalo.