Kirai kihusishi. Kirai kihusishi ni kundi la maneno ambalo hufanya kazi ya kihusishi na neno lake kuu ni kihusishi. Mifano ya sentensi zenye kutumia kirai husishi ni kama vile: ndege ametua juu ya mti; uongozi wa nchi hii umeimarika sana; shule yetu iko karibu na bwawa la Sulu; kijiti cha mti huo kimevunjika.