Sasa tazama mifano katika sentensi zifuatazo: mtu ni utu. Mdeni amenilipa deni langu. Kiwango cha umaskini kinapozidi idadi ya maskini huongezeka maradufu. Daktari alirudi chuoni kupigia msasa ujuzi wake wa udaktari.