Sasa tazama mifano ifuatayo ya sentensi. Mtu huyo mwerevu alijitajirisha kwa kutumia werevu wake. Wahusika wajinga hutumiwa katika fasihi ili kuonyesha ujinga miongoni mwa watu. Wembamba wake ulimwezesha kuivaa nguo hiyo nyembamba.