Kwa. Neno kwa hutumiwa kuonyesha mahali. Nitakula chamcha kwa Ahmed. Mkutano utakuwa kwa Nyaga. Walipofika kwa nyanya, walishangazwa na jinsi walivyopokelewa kwa mikono miwili. Neno kwa hutumiwa kuonyesha sehemu ya kitu kizima. Wanafunzi 20 kwa 50 wanajizatiti. Atieno alipata 80 kwa mia katika somo la Kiswahili. Huonyesha jinsi kitendo kilivyofanyika. Walisherehekea harusi hiyo kwa furaha. Uchaguzi huo ulimalizika kwa amani. Hutumiwa pamoja na vivumishi vimilikishi kuonyesha umilikaji. Kule kwao kuna ogofya. Kuimba kwake kuliwafurahisha.