Mazingira. Mazingira ni hali au mambo yaliyomzunguka kiumbe pale anapoishi kama vile hali ya anga, ardhi, majumba, miti, mito na bahari. Hebu tuone aina mbalimbali za mazingira ambayo huwa yanatuzunguka.