Aidha, sheria hutilia mkazo matumizi ya lugha nchini. Katiba mpya inatambua aina tatu za lugha nchini: lugha rasmi, lugha ya taifa na lugha zingine kama vile kiasili, ishara na Braille. Ni dhahiri kuwa bunge lina jukumu la kujumuisha maoni ya vikundi tofauti vya kijamii katika kuimarisha sheria zilizoundwa katika katiba.