Shule ya Upili ya Madivini, sanduku la posta 1234009, Kikwao, simu 2540565101600, barua meme madihai@yahoo.com. Memo kwa wanafunzi, kutoka mwalimu mkuu Tarehe Machi 12 mwaka 2011. Kuhusu matokeo ya mtihani wa KCSE mwaka wa 2010. Kutokana na matokeo ya mtihani wa kidato cha nne, ningependa kuwaarifu kuwa shule yetu imeweka rekodi ya ushindi kuibuka nambari tano kati ya shule 20 bora nchini. Kwa niaba ya halmashauri ya shule, ningependa kuwapongeza walimu na wanafunzi kwa kazi nzuri iliyotuletea ufanisi wa kiwango hiki. Ili kuhakikisha tunadumisha matokeo bora shuleni, kila mmoja wetu anapaswa kuzingatia nidhamu, kutumia vyema wakati, maktaba na vifaa vyote vilivyomo, na kuzidisha juhudi zetu katika utendaji kazi ili kufikia malengo yetu elekezi. Robai, mwalimu mkuu.