Shabaha. Kufikia mwisho wa kipindi hiki unatarajiwa kuwa na uwezo wa kueleza maana ya barua kwa mhariri, kufafanua ujumbe katika barua kwa mhariri, kueleza sifa za barua kwa mhariri na kutaja umuhimu wa barua kwa mhariri.