Baada ya kuangalia na kutazama tangazo hili, umetambua kuwa hili ni tangazo la biashara. Sifa: kuna viambata vya lugha, kwa mfano picha na nyimbo; lugha ya ushawishi, kwa mfano katika tangazo la Safaricom na furahia; majina ya bidhaa na kampuni hutajwa; lugha ya chuku hutumiwa; kuna kusifu bidhaa. Kuna matumizi ya sentensi fupi.