Wanja, vipi? Ufungi mkanda. Abiria wangu lazima wafunge mkanda. Sasa wewe unazungumzia nini? Mshipi ndo unaosafiri au ni mimi? Sivyo hivyo bibie, hii ni kwa usalama wako mwenyewe, unaelewa? Mambo ya barabarani tena, tafadhali funga mkanda. Sawa Amir, nimefunga. Sasa vizuri, usipuuze maagizo tena, hata kama maagizo hayo yameandikwa kwa kifupi au kwa namna gani. Tazama ishara za barabarani huwa ziko wazi, lakini utampata mtu akijitoza katikati mwa barabara, huku maagizo ya taa yakielekeza kutovuka. Istoshe, utapata kampuni nyingi pia siku hizi zinatoa maelekezo ya jinsi ya kutumia bidhaa zao kwenye vikaratasi vinavyoandamana na bidhaa hizo. Nakwambia, hakuna mtu anayetaka kuachwa nyuma kwa kutozingatia sheria za utengenezaji bidhaa. Kweli kabisa. Umepata kuona vikaratasi hivyo vya maagizo, huwa na michoro inayoonyesha jinsi ya kutumia vifaa au bidhaa mbalimbali, ndio upate huduma nzuri. Naam, juzi nilinunua kipasha joto na sikufahamu njia ya kukitumia, lakini nilipofika nyumbani na kufuata maelekezo ya kampuni, sina hofu ya msimu wa baridi kamwe. Kinafanya kazi sawasawa. Kilichonifurahisha zaidi ni vile walivyoorodhesha hatua baada ya hatua, kumwongoza mtumizi kuunganisha kifaa chenyewe na kwambia, we mambo Ulaya sasa. Ehe, una raha kweli, lakini sielewi ni kwa nini baadhi ya watu hupuuza maagizo ilhali huwa yametolewa kwa rugha rahisi na ya wazi isiyoleta utata wowote wa kueleweka. maajabu ya mwanadamu.