Halo, halo halo, ni nani huyo? Sikusikii vizuri. Ni mimi Cyprian. Kweli huyo ni Shikokoti mume wangu? Ni mimi kuruu, habari ya nyumbani? Aa, mjuku wangu, siamini. Uko wapi sasa? Ningali tu Perth, Australia kuuu. Kule niliambiwa umeenda kusomea eti pasua Perth? Kuuu, huku ni mbali sana na nyumbani, safari ya siku mbili kwa ndege na unapigia wapi simu napigia kuku huku australia uongo unaniona mimi mjinga bwanangu wewe umejificha huku nje na hata niliota umekuja umeniletea nini nyanya aki niko australia nitakuja nyumbani mwaka ujao nitakuletea zawadi nyingi wakati huo haya mambo ya kizungu jamani Inawezekanaje ukiwa huko mbali vile, huwa nasikia sauti yako ifike huku? Hicho kitu wanaita network kinafika huko? Huku network iko kila pahali, ni huko nyumbani tu ndiko network hukatiza. Kwa hakika, nyanya, ungekuwa kwa Facebook tungekuwa tunawasiliana kila dakika. Ati nini? Facebook nini hicho mjukuu wangu? Ndiyo nyanya, huo ni mtandao wa kijamii Nyinyi mna mambo sana siku hizi. Hata ukiniambia, unafikiri nitaelewa? Simu hii mimi inanitosha, usijali. Lakini nyanya, unapaswa kujifunza kidogo kidogo, useme ni mambo ya siku hizi. Je, umeanza kujifunza Kizungu? Yes, me speak and write. Me read book. Hapo basi nyanya. Sasa zawadi nitakuongezea, nitakuja na rafiki zangu pia wakuone. Nimefurahi mno. Kuwa na nyanya wa kisasa ni fahari. Je, nikikuandikia arafa? Je, arafa nini? SMS labda, uje unifunze, sijui. Ujumbe mfupi wa simu, nyanya. Bado sijajua kuandika na simu, lakini nikijua utashangaa. Utapojua nitakutumia hela na simu. Uongo tena? Mamako aliniambia huko mnatumia shilingi za dola, na huko mnatumia shilingi gani? hizi zetu ni za Kinyata. Pesa ni pesa, nyanya. Aidha, nitakutumia kwa simu, utamtumia mamako, halafu yeye ataenda kuniletea simu. Yangu haina mpesa, mjukuu wangu. Haki nitafurahi. Nitazituma kwa simu yako nyanya. Halafu nitazitoaje mimi hata sijui? Pesa hizo hujaje kwa simu, zitapotea. Nyanya, nitazituma kwa simu yako sasa hivi, utasaidiwa namna ya kuzipata naona nachelewa kulala, nitakupigia wakati mwingine. Kwa heri. Kwani huko mnalala mchana? Maajabu, huku ni usiku sasa. Nyanya, bye. Asante kwa kunipigia simu. Mungu akusitiri.