Halo, halo halo, ni nani huyo? Sikusikii vizuri. Ni mimi Cyprian. kweli huyo ni Shikokoti mume wangu? Ni mimi kuhu. Habari ya nyumbani? Aa, mjuku wangu, siamini. Uko wapi sasa? Ni ngali tu Perth, Australia kuhu. Kule niliambiwa umeenda kusomea eti pasua Perth kuhu. Huku ni mbali sana na nyumbani, safari ya siku mbili kwa ndege na unapigia wapi simu? Napigia kuku huku wa Australia. Uongo! unaniona mimi mjinga, bwanangu wewe? Umejificha huku nje, na hata niliota umekuja, umeniletea nini? Nyanya aki, ni kwa Australia. Nitakuja nyumbani mwaka ujao, nitakuletea zawadi nyingi wakati huo.