Haya, mambo ya kizungu jamani, inawezekanaje? Ukiwa huko mbali vile, huwa nasikia sauti yako ifike huku, hicho kitu wanaita network kinafika huko? Huku network iko kila pahali, ni huko nyumbani tu ndiko network hukatiza. Kwa hakika, nyanya, ungekuwa kwa Facebook, tungekuwa tunawasiliana kila dakika. Ati nini? Facebook nini hicho, mjuku wangu? Ndiyo nyanya, huo ni mtandao wa kijamii nyinyi mna mambo sana siku hizi, hata ukiniambia unafikiri nitaelewa? Simu hii mimi inanitosha usijali. Lakini nyanya, unapaswa kujifunza kidogo kidogo, usiseme ni mambo ya siku hizi. Je, umeanza kujifunza Kizungu? Yes, me speak and write. Me read book.