Hapo basi nyanya, sasa zawadi nitakuongezea, nitakuja na rafiki zangu pia wakuone. Nimefurahi mno kuwa na nyanya wa kisasa, ni fahari. Je, nikikuandikia arafa? Je, arafa nini? SMS, labda uje unifunze. Sijui ujumbe mfupi wa simu, nyanya, bado sijajua kuandika na simu, lakini nikijua, utashangaa. Utapojua nitakutumia hela na simu, uongo tena? Mamako aliniambia huko mnatumia shilingi za dola, na huko mnatumia shilingi gani? hizi zetu ni za Kinyata. Pesa ni pesa, nyanya, aidha nitakutumia kwa simu, utamtumia mamako, halafu yeye ataenda kuniletea simu. Yangu haina mpesa, mjuku wangu, haki nitafurahi.