Nitazituma kwa simu yako nyanya. Halafu nitazitoaje mimi? Hata sijui pesa hizo hujaje kwa simu, zitapotea. Nyanya, nitazituma kwa simu yako sasa hivi, utasaidiwa namna ya kuzipata. Naona nachelewa kulala, nitakupigia wakati mwingine. Kwa heri. Kwani huko mnalala mchana? Maajabu, huku ni usiku sasa nyanya. Bae, asante kwa kunipigia simu. Mungu akustiri.