Ngeli ya ya ya ngeli hii hujumuisha nomino zinazorejelea vitu au matendo ambayo hayabainiki kama ni yako katika hali ya umoja au wingi, na ambazo huchukua kiambishi ya cha upatanisho wa kisarufi. Mfano moja, maziwa yanahitaji kuchemshwa vizuri. mbili, mali yake yote yanatoka shambani mwake. Na tatu, mafuta ya petroli yamepanda bei maradufu.