Ngeli ya li ya ngeli hii hujumuisha nomino zinazorejelea baadhi ya sehemu za miti na mimea, baadhi ya viungo vya mwili, nomino zinazotokana na vitenzi na kadhalika. Kwa mfano, ua linalochanuka linavutia jicho sana. Maua yanayochanuka yanavutia macho sana. Jicho lake linachunguzwa na tabibu. Macho yake yanachunguzwa na tabibu. Tangazo hili liliwekwa tarashani juma lililopita. Matangazo haya yaliwekwa tarashani juma lililopita.