Ngeli ya u zi. Ngeli hii hujumuisha kundi la nomino ambazo huchukua kiambishi cha upatanisho u katika umoja na z katika wingi. Kwa mfano, ukuta umekamilika kujengwa, kuta zimekamilika kujengwa. Uzi unafuma sweta, nyuzi zinafuma sweta. Uta ulitumika katika mashindano ya kulenga shabaha ya wanajeshi. Nyuta zilitumika katika mashindano ya kulenga shabaha ya wanajeshi.