Ngeli ya i zi. Ngeli hii aghalabu hujumuisha takriban nomino zote za asili ya kukopwa zinazochukua kiambishi cha upatanisho wa kisarufi I katika umoja na zi katika wingi. Kwa mfano, tarakilishi inatumiwa na mwanafunzi. Tarakilishi zinatumiwa na wanafunzi. Meza imejaa vitabu. Meza zimejaa vitabu. Nyumba ya mtumishi wa serikali inajengwa mtaani hapa. Nyumba za watumishi wa serikali zinajengwa mtaani hapa.