Karibu kwenye mfululizo wenye mtagusano wa Kiswahili kwa kidato cha pili. Katika mfululizo huu tutashughulikia stadi nne muhimu za Kiswahili. Unatarajiwa kutalii nyenzo hii ya ujifunzaji na kutagusana na yaliyomo. Utapata shughuli na mazoezi yatakayokuwezesha kufahamu dhana zilizozingatiwa kwenye kanda hii. Unapotalii mada zilizoteuliwa, inatumainiwa kuwa utajivinjari na kujifunza.