Ujambo mama? Si jambo, ah, ingawaje ni hili tatizo la uhaba wa maji tu. Mm, poleni. Tatizo hili limekabili nchi nzima. Mmekuwa na uhaba huu kwa muda gani? Huu ni mwaka wa tatu ambapo hatujawahi kuona tone la maji katika mfereji yetu, sisi sote katika kitongoji kizima na hata vitongoji majirani. Kutokana na uhaba wa maji mm -hmm. Wanadamu wameathirika mifugo na hata mimea miaka tatu! Asalala, mbona hakuna hatua yoyote iliyochukuliwa kwa muda wote huu ili kusuluhisha tatizo hilo? Kusema ukweli, ahadi tu ndio zimekuwa nyingi, lakini maji hatuyaoni.