Mazungumzo ni maongezi kati ya watu wawili au zaidi kuhusu jambo au mambo fulani. Maongezi haya hutokea katika mazingira mbalimbali kama vile sokoni, shuleni, mtandao, simu, hotelini, kazini, kituo cha posta au polisi, maabadani na kadhalika.