Tanbihi. Umejifunza kuwa nyimbo zina umuhimu katika jamii. Aina za nyimbo hugawika kulingana na muktadha, jinsia na lengo. Umuhimu wa nyimbo hutokana na ujumbe uliomo katika wimbo wenyewe. Endelea kufanya utafiti zaidi kuhusu nyimbo.