Vivumishi. Kivumishi ni neno ambalo linatumiwa kutoa habari au sifa zaidi kuhusu nomino. Kwa mfano, Juma ni mwanafunzi mnene. Neno mnene lililokolezwa wino linatoa sifa zaidi kuhusu Juma. Neno mnene ndicho kivumishi.