Vivumishi vya a unganifu. Soma jedwali lifuatalo. Kivumishi a unganifu huhusisha nomino mbili. Huonyesha nomino ya kwanza inamilikiwa na ya pili. Kiambishi hubadilika kulingana na ngeli kama inavyoonekana katika jedwali.