Vivumishi visisitizi. Tazama picha zifuatazo: mti u hu, mti hu hu, mti uo huo, mti huo huo, mti ule ule. Vivumishi visisitizi huundwa kutokana na vivumishi vionyeshi, hutumika kutilia mkazo kinachoashiriwa. Mifano: mche u hu huu au mche huu huu ndio utakaopandwa. wanafunzi wawa hawa au wanafunzi hawa hawa ndio waliopita mtihani. kucheza huko huko au kucheza huko huko ndiko kuliwatia mashakani Maji yale yale ndiyo yaliyotekwa na kijakazi. Urembo ule ule ndio uliomfanya awe mshindi katika mashindano yale.