Vihusishi vya kiwango. Tazama picha na vibonzo vifuatavyo. Maelezo katika picha na vibonzo ulivyotazama, vihusishi vilivyotumika vinaonyesha viwango. Kwa mfano, kutoka Nairobi hadi Mombasa ni kilomita mia tano. Mtu wa kwanza ni mrefu kuliko mtu wa pili. Mtu wa kwanza amebeba vitabu vingi zaidi ya mtu wa pili.