Sifa bainifu za vihusishi. Kihusishi hutumika baina ya nomino mbili na huonyesha uhusiano baina ya nomino hizo. Ni muhimu kuwa makini tunaposhughulikia vihusishi katika sentensi kwani baadhi ya vihusishi huweza kutumika kama viunganishi.