Kunja katika kitenzi tunaongezea kiambishi tamati u katika mzizi ili kupata kinyume kunjua. Hama katika kitenzi tunaongezea kiambishi tamati i katika mzizi ili kupata kinyume hamia. Fukia katika kitenzi tunaongezea kiambishi tamati u katika mzizi ili kupata kinyume fukua. Nuka katika kitenzi tunaongezea kiambishi tamati i katika mzizi ili kupata kinyume nukia. Funika katika kitenzi tunaongezea kiambishi tamati u katika mzizi ili kupata kinyume funua.