Kubadilisha vitenzi hadi vinyume. Choma: katika kitenzi choma tunaongezea kiambishi tamati o katika mzizi ili kupata kinyume chomoa. Komea: katika kitenzi tunaongezea kiambishi tamati o katika mzizi ili kupata kinyume komoa. Shona: katika kitenzi tunaongezea kiambishi tamati o katika mzizi ili kupata kinyume shonoa. Tia katika kitenzi tunaongezea kiambishi tamati o katika mzizi ili kupata kinyume toa. Fuma katika kitenzi tunaongezea kiambishi tamati u katika mzizi ili kupata kinyume fumua.