Inabainika kuwa vinyume vikiundwa huchukua viishio oa, ua au ia, na ambapo haiwezekani neno lingine lenye maana ya kinzani hutumika pia. Ufahamu kuwa vitenzi huwa havina kinyume, kwa mfano saga, sema, zaa, soma, kula. Vitendo hivyo vikishatendeka haviwezi kutenduliwa.