Kufikia mwisho wa kipindi hiki, unatakiwa uwe na uwezo wa kueleza maana ya mnyambuliko wa vitenzi, kunyambua vitenzi katika kauli mbalimbali mbali, na kueleza maana kutokana na vitenzi vilivyonyambuliwa katika kauli husika.