Tendeka tendeka huonyesha namna ya kutendeka jambo, mfano mpini unashikika, kuwezekana kwa jambo kutendeka, kwa mfano ukuta unabomoleka, na ubora wa kukamilika kwa jambo, kwa mfano ukuta umejengeka: semeka, fungika, imbika, bomoleka. Vitenzi katika kauli hii huishia na ika Eka nalika.