Vielezi vya mahali. Tazama picha hizi, unaona nini katika picha hizi? Picha hizi picha ulizoona zinaonyesha vielezi vya mahali kama vile: wanachezea uwanjani, Kagevera amewasili Nairobi, Karema amesimama nje, parachichi limeanguka chini.