Kufikia mwisho wa kipindi hiki unatarajiwa uwe na uwezo wa kueleza dhana ya wastani, ukubwa au udogo wa nomino, kubainisha nomino katika hali ya ukubwa au udogo, kubadilisha nomino katika hali ya wastani, ukubwa au udogo, na kutumia nomino katika wastani, ukubwa na udogo ipasavyo katika sentensi.