Uandishi wa muhtasari. Kufikia mwisho wa somo hili, unapaswa kuwa na uwezo wa kueleza maana ya muhtasari, kueleza umuhimu wa muhtasari, kutambua hatua za kuzingatia uandikapo muhtasari na kuandika muhtasari kwa kifungu.