Ufupisho wa hotuba. Sikiliza kwa makini hotuba zifuatazo. Wananchi, hamjambo? Hamjambo tena. Na baada ya salamu hizi, nimesimama mbele yenu kuwasalimia. Jambo lingine, nimekuja kwenu leo kuwaomba kura zenu. Ninataka niwe mwakilishi wenu katika eneo hili la Bunge. Wananchi, hamjambo. Niko hapa kuwaomba kura ili niwe mbunge wenu. Hotuba ya kwanza ina maneno mengi kuliko ya pili, lakini ujumbe ni ule ule.