Utungaji wa kiuamilifu utungaji wa kiuamilifu ni stadi zinazohusu maarifa na ujuzi wa tungo ambazo mwanafunzi yeyote atahitaji katika maisha yake ya kila siku hata baada ya mafunzo ya shuleni. Utungaji wa kiuamilifu huwa na taratibu ambazo lazima zifuatwe. Maarifa haya yanahusu tungo kama insha za ripoti, hotuba, barua kumbukumbu kumbu, hojaji, resipe, shajara na kadhalika.