Umealikwa kama mgeni wa heshima katika hafla ya siku ya vijana, andika hotuba utakayoitoa kuhusu nafasi na majukumu ya vijana katika jamii, changamoto zinazowakabili vijana, na namna vijana wanaweza kuimarisha maisha yao na ya Wakenya wengine.