Waandishi wa resipe. Tazama vibonzo kwa makini. Je, umetambua kuwa kuna hatua maalum za kuzingatiwa katika kuandika resipe? Kuchagua na kutaja aina ya lishe kama vile asusa, ugali, wali, kitoweo na vyakula vinginevyo. Kuonyesha idadi na aina ya walaji. Kuandika orodha ya viungo na vipimo vyake. Andika idadi ya vipimo kwa takwimu. Kueleza jinsi ya kupika hatua kwa hatua na jinsi ya kuandaa.