Kusoma. Usomaji ni stadi muhimu sana katika maisha kwa kuwa ujifunzaji wake humwezesha mtu kuelewa, kuhifadhi, kukumbuka na kuzingatia ujumbe katika makala anayosoma. Halikadhalika, humwezesha kustawishana na kuongezea hazina yake ya msamiati. Fauka ya haya, humsaidia katika kuimarisha ukakamavu wake katika mawasiliano kwa njia ya mazungumzo au maandishi.