Umuhimu wa usomaji mpana. Kutokana na matukio katika kipindi hiki, ni wazi kuwa ni vizuri kusoma kwa mapana bila kushurutishwa. Utaimarisha ufasaha wako wa kusoma na kukuza msamiati, utajua mambo mengi kuhusu masuala ibuka, na utapata weledi katika mambo mbalimbali yanayoshughulikiwa katika magazeti, majarida na vitabu mbalimbali mbali.