Vitanzandimi Kitanzandimi ni sentensi yenye mfululizo wa maneno yanayotatiza kimatamshi na kimaana, hasa yanapotamkwa kwa kasi. Maneno katika vitanzandimi hutatiza kwa sababu ya kuwepo kwa sauti zinazokaribiana kimatamshi. Vitanzandimi hutumika sana katika jamii kukuza stadi za kusikiliza na kuzungumza, kuburudisha kukuza uwezo wa kufikiri kimantiki na kustawisha matamshi bora.