Ningependa kupata medali nyingi zaidi za dhahabu na kuvunja rekodi nyingi zaidi kabla ya kustaafu. Licha ya riadha, unashiriki mambo yepi mengine? Tayari nimejiunga na chuo kikuu cha Fujihama ili kujiendeleza kielimu. Na huko unasomea nini? Nasomea uhandisi wa tarakilishi. Je, una ujumbe gani kwa vijana? Ningependa kuwahimiza vijana wajitolee na kukuza vipawa vyao. Kila mtu amebarikiwa na kipawa fulani, lakini watu wengi hupuuza vipawa vyao na kukosa kuvikuza. Ni muhimu vijana kujipa muda na kutambua vipawa walivyo navyo. Baada ya kuvitambua, wapaswa kujitolea na kutia bidii, ili waweze kunufaika kutokana na vipawa hivyo.