Muundo wa mahojiano. Muundo ni sura au namna kitu kinavyoonekana kwa nje. Soma mahojiano yafuatayo kati ya mwandishi wa habari na mwanariadha huku ukizingatia muundo wa mahojiano yenyewe. Hujambo dada? Sijambo. mimi ni Filipo Okelo, mwanahabari wa shirika la utangazaji la Mambo Leo. Ningependa kukuhoji kuhusu ushindi wako. Waeleze wasikilizaji majina yako. Jina langu ni Janet Jelimo. Kwa jina la utani naitwa risasi. Kwa nini wanakuita risasi? Uh, kwa sababu ya kasi yangu katika mbio. Hongera kwa kushinda medali ya dhahabu katika michezo ya Olimpiki. Asante. Je, mipango yako ya siku za usoni ni ipi?