Umesikia na kuona nini? Huu ni wimbo wa taifa la Kenya unaoimbwa katika shughuli rasmi za kitaifa kama vile katika sherehe na shughuli za kitaifa na kimataifa na wakati wa kupandisha bendera katika shule, vyuo na taasisi mbalimbali mbali.