Maelezo. Wahutubi hawa wana tofauti zipi katika hutuba zao? Inadhihirika kwamba mhutubi wa kwanza ni bora kuliko wa pili. Hatibu bora anapaswa kuwa na sifa zifuatazo. Ana ukakamavu, sauti nzuri na inayosikika vizuri. Anatumia viziada lugha kama vile mazaja na ishara za mikono. Anahusisha hadhira yake kikamilifu. Hutumia lugha fasaha na ya adabu. Ana mawazo yaliyopangwa kimantiki. Anatumia lugha ya kusisimua na kuteka urazini wa hadhira. Hajirudii bila sababu. Ana uwezo wa kushawishi na kuhamasisha hadhira na kuelewa hadhira yake vilivyo.