utangulizi katika kidato cha pili ulijifunza kuhusu matumizi ya lugha katika miktadha mbalimbali kama vile hotelini hospitalini posta na kituo cha polisi ulitambua kuwa matumizi ya lugha hubadilika kutegemea mazingira tofauti matumizi haya ya lugha kwa kuzingatia miktadha mbalimbali huitwa sajili au rejista. Katika kidato cha tatu unapaswa kushughulikia sajili katika mazingira ya sehemu za kuabudu, mbali na ofisini kwa mtawala na mahakamani. Kama mwanafunzi, unatarajiwa kuelewa sajili hizi ili kukuwezesha kuwasiliana ipasavyo katika shughuli zako za kila siku bila wasiwasi wowote. Tazama video ifuatayo.